ดร.กัลยา มาลัย ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เชียงใหม่ เขต 3 ได้ประชุมชี้แจงนโยบาย การดำเนินงานต่างๆของ สพป.เชียงใหม่ เขต 3 และพบปะพี่น้องครูอำเภอเวียงแหง อีกทั้งได้มอบรางวัลครูดีศรี สพป.เชียงใหม่ เขต 3 ให้แก่คณะครูในอำเภอเวียงแหง เมื่อวันที่ 26 สิงหาคม 2563 ณ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง อำเภอเวียงแหง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/ประชุมสัญจร-63_๒๐๑๑๓๐_0-1200x514.jpg)