วันที่ 26 มิถุนายน ของทุกปี เป็นวันต่อต้านยาเสพติด โรงเรียนบ้านกองลม โดยนางสาวนัทนพัฒน์ มารศรี รองผู้อำนวยการ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกองลมเป็นผู้อ่านสารจากรัฐมนตรีกระทรวงศึกษาธิการพร้อมกับร่วมกันแสดงสัญลักษณ์ต่อต้านยาเสพติด พร้อมด้วยคณะครูบุคลากร และนักเรียนโรงเรียนบ้านกองลม
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_อ่านสาร-วันต่อต้านยาเสพติด-66_๒๓๐๖๒๖_0.jpg)
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_อ่านสาร-วันต่อต้านยาเสพติด-66_๒๓๐๖๒๖_1.jpg)
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_อ่านสาร-วันต่อต้านยาเสพติด-66_๒๓๐๖๒๖_17.jpg)
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_อ่านสาร-วันต่อต้านยาเสพติด-66_๒๓๐๖๒๖_27.jpg)
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_อ่านสาร-วันต่อต้านยาเสพติด-66_๒๓๐๖๒๖_62.jpg)
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_อ่านสาร-วันต่อต้านยาเสพติด-66_๒๓๐๖๒๖_74.jpg)
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_อ่านสาร-วันต่อต้านยาเสพติด-66_๒๓๐๖๒๗_0.jpg)
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_อ่านสาร-วันต่อต้านยาเสพติด-66_๒๓๐๖๒๗_1.jpg)
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/LINE_ALBUM_อ่านสาร-วันต่อต้านยาเสพติด-66_๒๓๐๖๒๗_2.jpg)