วันที่ 2 มิถุนายน 2566 นายอภิรมย์ ผิวละออ รอง ผอ.สพป.ชม.3 พร้อมด้วย นางสาวศิพาณัฎฐ์ ใจสัตย์และนางสาวกิ่งกาญจน์ อินต๊ะปัญญา ศึกษานิเทศก์ ดำเนินการ นิเทศ ติดตามการเตรียมความพร้อมเปิดภาคเรียนที่ 1 / 2566 โรงเรียนในพื้นที่อำเภอเชียงดาวและอำเภอเวียงแหง
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/S__200302671-1200x514.jpg)
วันที่ 2 มิถุนายน 2566 นายอภิรมย์ ผิวละออ รอง ผอ.สพป.ชม.3 พร้อมด้วย นางสาวศิพาณัฎฐ์ ใจสัตย์และนางสาวกิ่งกาญจน์ อินต๊ะปัญญา ศึกษานิเทศก์ ดำเนินการ นิเทศ ติดตามการเตรียมความพร้อมเปิดภาคเรียนที่ 1 / 2566 โรงเรียนในพื้นที่อำเภอเชียงดาวและอำเภอเวียงแหง