วันพฤหัสบดี ที่ 19 มกราคม พ.ศ. 2566 เวลา 11:00 น. โรงเรียนบ้านกองลม โดยมีนางสาวนัทนพัฒน์ มารศรี รองผู้อำนวยการ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกองลม พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับ นายเจษฎา ก้องสาคร ศึกษานิเทศชำนาญการ และ นายวรกันต์ ศรีวิชัย ศึกษานิเทศชำนาญการ ในโอกาสเดินทางมาเยี่ยมและนิเทศติดตามการจัดการเรียนการสอน ของคณะครูและนักเรียน เพื่อสร้างขวัญกำลังใจในการปฎิบัติหน้าที่แก่ครูและบุคลากรทางการศึกษาอำเภอเวียงแหงในช่วงเปิดภาคเรียน
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/326069354_618362350050331_5557914949420171954_n-1-1200x514.jpg)