สถานีตำรวจภูธรเวียงแหง จังหวัดเชียงใหม่ ได้บูรณาการการทำงานร่วมกับ โรงเรียนบ้านกองลม ในการกำหนดมาตรการเกี่ยวกับแนวทางการปฏิบัติ กรณีเหตุการณ์เด็กนักเรียนถูกลืมไว้ในรถโรงเรียน โดยการประชุมชี้แจงเรื่องดังกล่าวร่วมกับครูฝ่ายกิจการนักเรียนและผู้ประกอบการ รถรับ-ส่งนักเรียน ของโรงเรียนบ้านกองลม ในวันพุธที่ 21 กันยายน 2565 ณ ห้องนวัตกรรมการศึกษาโรงเรียนบ้านกองลม
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_220921_9-1200x514.jpg)