วันจันทร์ ที่ 25 กรกฎาคม 2565 นายเพิก พงษ์ไทย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกองลม พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา นักเรียนโรงเรียนบ้านกองลม จัดกิจกรรมถวายพระพร เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2565 ณ หอประชุมใต้ร่มพระบารมี โรงเรียนบ้านกองลม
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/LINE_ALBUM_220725_67-1200x514.jpg)