นายเพิก พงษ์ไทย ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมตัวแทนคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมงานทำบุญอายุวัฒนมงคล พระครูกันตศีลานุยุต เจ้าคณะอำเภอเวียงแหง เจ้าอาวาสวัดกองลม อายุครบ 70 ปี 50 พรรษา ในวันที่ 10 ธันวาคม 2564 ณ วัดกองลม อำเภอเวียงแหง จังหวัดเชียงใหม่
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/11653-1-1200x514.jpg)
นายเพิก พงษ์ไทย ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมตัวแทนคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมงานทำบุญอายุวัฒนมงคล พระครูกันตศีลานุยุต เจ้าคณะอำเภอเวียงแหง เจ้าอาวาสวัดกองลม อายุครบ 70 ปี 50 พรรษา ในวันที่ 10 ธันวาคม 2564 ณ วัดกองลม อำเภอเวียงแหง จังหวัดเชียงใหม่