วันที่ 28 กรกฎาคม 2563 นายเพิก พงษ์ไทย ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และนักเรียนโรงเรียนบ้านกองลมร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และทำกิจกรรมจิตอาสา เราทำความดีด้วยหัวใจ ร่วมกันพัฒนาและทำความสะอาดสถานที่ต่างๆภายในโรงเรียน
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/DSC_2149-1200x514.jpg)
วันที่ 28 กรกฎาคม 2563 นายเพิก พงษ์ไทย ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และนักเรียนโรงเรียนบ้านกองลมร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และทำกิจกรรมจิตอาสา เราทำความดีด้วยหัวใจ ร่วมกันพัฒนาและทำความสะอาดสถานที่ต่างๆภายในโรงเรียน