นางสาวนัทนพัฒน์ มารศรี รองผู้อำนวยการ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกองลม กล่าวตอนรับและให้กำลังใจนักเรียนในวันเปิดเทอม 2 ประจำปีการศึกษา 2565 พร้อมนำคณะครู บุคลากร นักเรียน ไหว้พระและขอพร ครูบาวงศ์ และศาลเจ้าที่โรงเรียน เพื่อเป็นสิริมงคล ในวันเปิดเรียน ณ ศาลครูบาวงศ์ ศาลเจ้าที่โรงเรียนบ้านกองลม
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/S__188768353-1200x514.jpg)