นายเพิก พงษ์ไทย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกองลม พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านกองลม วางพวงหรีดเคารพศพและร่วมฟังสวดอภิธรรมศพคุณพ่อบุญ อินเฟย บิดาของ ส.จ.สุรชัย อินเฟย ส.จ.เขตอำเภอเวียงแหง ในวันที่ 12 ธันวาคม พ.ศ.2564
![](https://konglom.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/FDF1E3FC-1B9D-4EB4-AE50-5E4AA2A873D8-1200x514.jpeg)
นายเพิก พงษ์ไทย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกองลม พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบ้านกองลม วางพวงหรีดเคารพศพและร่วมฟังสวดอภิธรรมศพคุณพ่อบุญ อินเฟย บิดาของ ส.จ.สุรชัย อินเฟย ส.จ.เขตอำเภอเวียงแหง ในวันที่ 12 ธันวาคม พ.ศ.2564